Author: t***3
Date:
Review: Dưỡng ẩm & kiểm soát dầu: tốt. Tối sẽ mua lại.Rat thích
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Price: 50.000₫
Original Price: 63.000₫
| Texture | Gel |
| Color | Baby Pink |
| Type | Sheet Masks |
| Skin Type | All Skin Types |
| Benefits | Alcohol-Free |
| Effect | Hydrating |
| Chiều cao | 16 cm |
| Chiều rộng | 0.5 cm |
| Chiều dài | 14 cm |
| Dung tích ròng | 20 ml |
| SKU | sb25080835454531254 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 4949824 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***3
Date:
Review: Dưỡng ẩm & kiểm soát dầu: tốt. Tối sẽ mua lại.Rat thích
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Author: p***s
Date:
Review: Good!
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Author: r***u
Date:
Review: All the best items that I look for are offered by Shein that's why this is my go-to online shopping place for whenever, wherever! Gorgeous pieces, great quality, fast shipping! Thank you Shein❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️🥰
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Author: w***b
Date:
Review: The package is as usual good, the item is as described. The color is as the pic, i am satisfied. Delivery took few days extra but it is ok. Thanks Shein. I didn’t use yet but it looks good. I recommend.
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm