Author: s***n
Date:
Review: Chưa dùng thử, sẽ phản hồi sau khi dùng
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Price: 50.000₫
Original Price: 81.000₫
| Texture | Gel |
| Function | Deep Cleaning |
| Color | Purple |
| Type | Teeth Whitening Drops |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 1.6 cm |
| Chiều cao | 12.7 cm |
| Trọng lượng tịnh | 2 g |
| Dung tích ròng | 20 ml |
| SKU | sb25072527079339281 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 8171972 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***n
Date:
Review: Chưa dùng thử, sẽ phản hồi sau khi dùng
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***m
Date:
Review: Tạm được. Nếu ok lần sau tôi sẽ mua tiếp
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***y
Date:
Review: very good need to be constant using
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***y
Date:
Review: شكرا شي ان لقد كان منتج جيد أنا اقوم بالتعليق من أجل النقاط7
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm