Author: d***n
Date:
Review: good quality satisfied
Màu sắc: màu đen
Price: 63.000₫
Original Price: 107.000₫
| Texture | Gel |
| Function | Bright White |
| Color | Black |
| Type | Teeth Whitening Strips |
| Chiều dài | 6.7 cm |
| Chiều rộng | 1.7 cm |
| Chiều cao | 11.7 cm |
| Trọng lượng tịnh | 8.1 g |
| SKU | sb25072284621497878 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 5566541 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: d***n
Date:
Review: good quality satisfied
Màu sắc: màu đen
Author: s***e
Date:
Review: chegou em perfeitas condições usarei em breve!
Màu sắc: màu đen
Author: m***0
Date:
Review: حرفيا واااو بجنن ببيض الأسنان وطعمته زاكية
Màu sắc: màu đen
Author: g***6
Date:
Review: YES U LOVEE IT results really good after 1 usage
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm