Author: B***e
Date:
Review: Not bad good
Price: 58.000₫
Original Price: 101.000₫
| Texture | Cream |
| Style Type | Cream |
| Hair Type | Dry |
| Type | Hair Edge Control Products |
| Hair Concern | Shine Enhancing |
| Dung tích ròng | 15 ml |
| Chiều dài | 2.7 cm |
| Chiều rộng | 2.6 cm |
| Chiều cao | 18.5 cm |
| SKU | sb260202154120930400675 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 7309564 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: B***e
Date:
Review: Not bad good
Author: N***a
Date:
Review: good. ..... . ......
Author: l***6
Date:
Review: The texture of the gel is not good, gloopy and leaves residue
Author: p***2
Date:
Review: 使いやすいです。また購入します。
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm