Author: h***1
Date:
Review: Value for money: سعرها مناسب عن السوق Easy to wear: جدا Comfortable to wear: مريحة
Màu sắc: Màu dương cầm
Price: 209.000₫
| Color | Piano Color |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 90 g |
| Chiều dài | 20 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2303249373969636 |
Author: h***1
Date:
Review: Value for money: سعرها مناسب عن السوق Easy to wear: جدا Comfortable to wear: مريحة
Màu sắc: Màu dương cầm
Author: d***u
Date:
Review: So far it's a nice wig for it's price
Màu sắc: Màu dương cầm
Author: h***1
Date:
Review: ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Màu dương cầm
Author: b***0
Date:
Review: ألوانها حلوه عجبتني حيل وشعرها ناعم تماما مثل مافي الصورة انصح فيها بقوه
Màu sắc: Màu dương cầm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm