Author: a***l
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: La calidad es buena , por el precio está súper bien
Màu sắc: Cà phê nâu
Price: 199.000₫
| Color | Coffee Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Trọng lượng tịnh | 175 g |
| Chiều dài | 30 cm |
| Đầu | 21 cm |
| SKU | sb2211276262085765 |
Author: a***l
Date:
Review: La calidad es buena , por el precio está súper bien
Màu sắc: Cà phê nâu
Author: c***3
Date:
Review: וואו קנינו לחתונה של אחי, יפות, איכותיות, מדהימות !!!!!!!!!!!!! קיבלנו המון מחמאות
Màu sắc: Màu Khaki
Author: a***6
Date:
Review: perfecta para mi disfraz, buena calidad.
Màu sắc: Cà phê nâu
Author: Y***e
Date:
Review: Ele me encanto la neta 10/10 súper buena calidad lo recomiendo
Màu sắc: Cà phê nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm