Price: 102.000₫
Original Price: 163.500₫
| Scent Type | White Lily |
| Benefits | Alcohol-Free |
| Scent | Floral |
| Chiều cao | 22 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Chiều dài | 8 cm |
| Dung tích ròng | 500 ml |
| Trọng lượng tịnh | 500 g |
| SKU | sb25040265628510749 |
Brand Name: Avon
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Avon-sc-014485210.html
Quality: 415362 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm