Author: b***e
Date:
Review: Chegou rápido, bem embalado e está funcionando normalmente, perfeito, recomendo.
Màu sắc: màu tím
Price: 3.903.900₫
Original Price: 5.347.400₫
| Color | Violet |
| Brand | Samsung |
| Model | Samsung Galaxy A07 |
| Screen Size | 6.7" |
| Rear Camera | 50MP |
| Condition | New |
| Cellular Phone Refresh Rate | 90Hz |
| Phone Battery Capacity | 5000mAh |
| Power Supply | Power Adapter |
| CPU Brand | MediaTek |
| SKU | sw25100286169398866 |
Brand Name: Samsung
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Samsung-sc-0141762429.html
Quality: 871432 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: b***e
Date:
Review: Chegou rápido, bem embalado e está funcionando normalmente, perfeito, recomendo.
Màu sắc: màu tím
Author: j***2
Date:
Review: Gostei muito! São muito bons gostei muito de comprar e chegar antes do prazo parabéns
Màu sắc: màu đen
Author: o***c
Date:
Review: Recebi o produto muito rápido, ainda nao pude testar, muita correria.
Màu sắc: màu đen
Author: c***7
Date:
Review: lindooo e muito bom
Màu sắc: màu xanh lá
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm