Author: t***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Kẹp xài rất bền nha
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Price: 41.000₫
| Material | PP |
| Ideal for | Men |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Hot Pink |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Cutting Tools |
| Chiều cao | 11.4 cm |
| Chiều rộng | 4 cm |
| Chiều dài | 1.5 cm |
| SKU | sb2304196364605576 |
Author: t***i
Date:
Review: Kẹp xài rất bền nha
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: t***i
Date:
Review: Kẹp xài bền.màu đẹp lắm
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: u***9
Date:
Review: Kẹp đẹp, màu ưng. Để kẹp tóc.
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Author: m***6
Date:
Review: xinh dúng hình
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm