Author: k***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Đúng vs hình quảng cáo, chất lượng mềm thoải mái khi sử dụng
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Price: 26.000₫
| Material | Silicone |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Oval |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Green |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 9 cm |
| Chiều rộng | 9 cm |
| Chiều cao | 5.7 cm |
| Đường kính | 7.9 cm |
| SKU | sb2107055525280746 |
Author: k***h
Date:
Review: Đúng vs hình quảng cáo, chất lượng mềm thoải mái khi sử dụng
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: d***6
Date:
Review: Hơi cứng một chút
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: n***o
Date:
Review: very useful, I recommend
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: 9***3
Date:
Review: same as picture I like it
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm