Author: p***1
Date:
Review: Quá tuyệt vòi,mê !!! 😘😘😘
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: Một cỡ
Price: 25.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Simple |
| Festivals | Christmas |
| Color | Red |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| Chiều dài | 14 cm |
| SKU | sb2310278758711212 |
Brand Name: STARTTOOS
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/STARTTOOS-sc-0142852609.html
Quality: 158124 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: p***1
Date:
Review: Quá tuyệt vòi,mê !!! 😘😘😘
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: Một cỡ
Author: e***d
Date:
Review: حلوووووو جداً سهل الاستخدام، ينفع للاظافر وللميكب كمان❤️❤️❤️ حووودته حلووة وسعره رخييييص،، اشتروووه وانتوا مغمضين❤️❤️❤️❤️ very niiiice, east to use and very good quality and sooo cheaaaap, looooove it, Thanks SHEIN❤️❤️❤️❤️❤️😘🔥
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: Một cỡ
Author: l***s
Date:
Review: super cute and it works really really well!! i loved it
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: Một cỡ
Author: y***3
Date:
Review: Very cute!! So easy to use!!
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm