Author: c***9
Date:
Review: Love shein so great
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 35.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Goth |
| Festivals | New Year |
| Color | Multicolor |
| Type | Hair Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều rộng | 6.7 cm |
| Chiều dài | 24.5 cm |
| SKU | sb2305231251999993 |
Brand Name: STARTTOOS
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/STARTTOOS-sc-0142852609.html
Quality: 5542803 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: c***9
Date:
Review: Love shein so great
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: m***5
Date:
Review: Sản phẩm giống hình , chuẩn màu
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: T***e
Date:
Review: Sản phẩm ok xinh xắn
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: c***9
Date:
Review: So sexy , tks shein , love good
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm