Author: p***5
Date:
Review: đẹp lắm ạ, đồ bên shein lúc nào cx đỉnh
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 24.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Y2K |
| Festivals | Christmas |
| Color | White |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Chiều dài | 10 cm |
| SKU | sb2308215393379747 |
Brand Name: STARTTOOS
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/STARTTOOS-sc-0142852609.html
Quality: 892941 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: p***5
Date:
Review: đẹp lắm ạ, đồ bên shein lúc nào cx đỉnh
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***6
Date:
Review: ocee lắm ạ mà mình nghĩ là sẽ ko dính chắc lắm đâu nên có keo dán nhaa
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***4
Date:
Review: đẹp tôi ưng
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***h
Date:
Review: đá hơi to, bắt sáng tốt
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm