Author: N***e
Date:
Review: Loving it wish a waterproof version comes out
Màu sắc: màu đen
Price: 183.000₫
Original Price: 260.000₫
| Color | Black |
| Finish | Matte |
| Type | Lengthening |
| Chiều cao | 13.7 cm |
| Chiều dài | 2.3 cm |
| Trọng lượng tịnh | 8 g |
| Chiều rộng | 2.3 cm |
| SKU | sb260318184391809542265 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 8919555 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: N***e
Date:
Review: Loving it wish a waterproof version comes out
Màu sắc: màu đen
Author: h***0
Date:
Review: انتو دايما متميزين كالعاده طبعا 💞💙💞ودايما كل حاجة بجبها من عندكو تحفه وتجنن بجد 💙💞💙 بجد شكرا شي ان💙💞💙💞
Màu sắc: màu đen
Author: S***a
Date:
Review: Same as the picture and quality is outstanding
Màu sắc: màu đen
Author: m***1
Date:
Review: Flakes a bit but works well
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm