Author: s***0
Date:
Review: nice color lip liner...good quality...fast delivery...i love sheglam products
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 64.600₫
Original Price: 91.000₫
| Material | ABS |
| Color | Multicolor |
| Texture | Cream |
| Finish | Matte |
| Chiều dài | 16.9 cm |
| Chiều rộng | 2.4 cm |
| Chiều cao | 1.45 cm |
| Trọng lượng tịnh | 1.7 g |
| SKU | sb25082840794758805 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 7379019 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***0
Date:
Review: nice color lip liner...good quality...fast delivery...i love sheglam products
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: a***3
Date:
Review: Amaaaaaazing I really liked this one so much
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: s***r
Date:
Review: Title: Fantastic Quality and True-to-Size! I recently ordered clothes and accessories from this website, and I couldn't be happier with my purchase. The quality of both the clothes and bags is outstanding, and they truly exceeded my expectations. The best part is that what I received
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: e***9
Date:
Review: Amazing work and great work and is an amazing product
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm