Author: s***5
Date:
Review: This is cute and love it
Màu sắc: Love Cake
Kích thước: Một cỡ
Price: 152.000₫
Original Price: 183.000₫
| Color | Love Cake |
| Texture | Cream |
| Type | Liquid Blush |
| Finish | Matte |
| Chiều cao | 7.76 cm |
| Chiều dài | 3.2 cm |
| Chiều rộng | 3.2 cm |
| Dung tích ròng | 5.2 ml |
| SKU | sb25082890096848326 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 7597539 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***5
Date:
Review: This is cute and love it
Màu sắc: Love Cake
Kích thước: Một cỡ
Author: n***1
Date:
Review: Very beautiful and it is good
Màu sắc: Love Cake
Kích thước: Một cỡ
Author: a***m
Date:
Review: I found a great item at shien it’s perfect beautiful nice use
Màu sắc: Love Cake
Kích thước: Một cỡ
Author: W***7
Date:
Review: So creamy and smooth to spread!
Màu sắc: Love Cake
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm