Author: k***y
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: iIlove it works just fine
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Price: 44.000₫
| Benefits | Long-Wearing |
| Color | Clear |
| Chiều rộng | 1 cm |
| Chiều dài | 9 cm |
| Chiều cao | 9 cm |
| Dung tích ròng | 1 ml |
| Trọng lượng tịnh | 3 g |
| SKU | sb2304228709370877 |
Author: k***y
Date:
Review: iIlove it works just fine
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***l
Date:
Review: se ve bien, aún no pruebo su durabilidad
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***8
Date:
Review: excelente producto para el precio
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***4
Date:
Review: Es de los mejores primers qué he probado Lo amo
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm