Author: r***c
Date:
Review: I'm so in love with this globes
Màu sắc: trắng
Price: 167.000₫
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | Car Charger |
| Style Type | A |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 70W~80W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq260116164517533207301 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 3527181 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: r***c
Date:
Review: I'm so in love with this globes
Màu sắc: trắng
Author: g***1
Date:
Review: ちゃんと使えますように🙏
Màu sắc: trắng
Author: T***a
Date:
Review: Bonito igual que la imagen, funcional y tal como se esperaba
Màu sắc: trắng
Author: d***2
Date:
Review: Me encanta comprar en esta aplicación tienen buenos descuentos y precios
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm