Author: j***z
Date:
Review: Es muy linda, si la pides por separado llega algo aplastada de la burbuja, le cabe todo lo que compré
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Price: 244.800₫
Original Price: 398.000₫
| Composition | 100% Polyurethane |
| Material | Pu |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Baby Pink |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Special shape |
| Style | Simple |
| Features | Large Capacity |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 10 cm |
| Chiều dài | 20 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| SKU | sb260204134381406378228 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 5316497 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: j***z
Date:
Review: Es muy linda, si la pides por separado llega algo aplastada de la burbuja, le cabe todo lo que compré
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Author: a***6
Date:
Review: 👍👍👍👍👍👍👍👍👍👍
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm