| Condition | Refurbished |
| Brand | MSI |
| Screen Size Range | 17" & Above |
| Screen Size | 18.0" |
| Screen Resolution | 2560 x 1600 |
| CPU Family | Core i9 |
| Operating System | Windows 11 |
| GPU Memory | 12GB |
| Touchscreen | No |
| Power Supply | Power Adapter |
| SKU | se260514010528361340726 |
Brand Name: MSI
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/MSI-sc-0141762529.html
Quality: 6409564 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm