| Resolution | 2560*1440 |
| Power Supply | Wall Plug |
| Type | Desktop Monitors |
| Display Ratio | 16:9 |
| Refresh Rate | 170Hz |
| Response Time | 1ms |
| Screen Size | 27" |
| Display Type | Others |
| Screen Size Range | 27" to 32" |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| Brightness | 400cd/m |
| Screen Surface | Flat |
| SKU | se260214010201501309252 |
Brand Name: MSI
Quality: 6253679 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm