Price: 6.215.100₫
Original Price: 15.030.500₫
| Material | ABS |
| Plug(Voltage) | EU F Type Plug(220-240V) |
| Features | None |
| Condition | Used - Good |
| Additional installation costs | Not Applicable |
| Brand | HP |
| Screen Size Range | 14" - 14.9" |
| Screen Size | 14.0" |
| Screen Resolution | 1366 x 768 |
| CPU Brand | Intel |
| CPU Family | Core i5 |
| CPU Generation | Other |
| GPU Brand | Intel |
| GPU Model | Intel Integrated |
| Wireless Communication Technology | Bluetooth |
| Operating System | Windows 10 |
| Laptop Type | Ultrathin Laptops |
| GPU Memory | 2GB |
| HDD Type | SSD |
| Memory Type | DDR4 |
| Screen Refresh Rate | 60Hz |
| Touchscreen | No |
| Power Supply | Wall Plug |
| Battery Type | UN 3481 |
| SKU | se260106180391558911605 |
Brand Name: HP
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/HP-sc-0141748535.html
Quality: 3481946 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm