Author: N***e
Date:
Review: Love love love love love love love love
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 83.500₫
Original Price: 87.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | Black |
| Type | Abdominal Massage Patch |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | Yes |
| Chiều dài | 26 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2411082236513851 |
Brand Name: AXH.
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/AXH.-sc-0145984865.html
Quality: 7392765 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: N***e
Date:
Review: Love love love love love love love love
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: r***0
Date:
Review: لم استخدمه الى الان
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: f***7
Date:
Review: とても良い!ゲルパッドは乾きやすいから注意
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: y***4
Date:
Review: bineen😍☺️☺️🥰🥰🤑🤑🥰🥰🤑🥰🤑🥰🤑🥰🤑🥰🤑🍗🤑🤑🍗🤑🍗🤑
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm