Author: d***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: túi đẹp, lông mịn
Màu sắc: Màu tím | Kích thước: Một cỡ | 3 photo(s)
Price: 82.500₫
Original Price: 97.000₫
one-size
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | No-closure |
| Color | Purple |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Special shape |
| Style | Cute |
| Chiều cao | 11 cm |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| SKU | sb2312114804088888 |
Overall Rating: 4.98/5
Author: d***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: túi đẹp, lông mịn
Màu sắc: Màu tím | Kích thước: Một cỡ | 3 photo(s)
Author: t***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: xinh lắm vải mịn nha
Màu sắc: Màu xanh lam | Kích thước: Một cỡ
Author: t***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Túi xinh lắm nha to để cũng đc nhiều đồ lắm nên mua nha mng🫶🫶🫶🩵🩵🩵
Màu sắc: Màu xanh lam | Kích thước: Một cỡ
Author: n***v
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Very cute😍
Màu sắc: Màu tím | Kích thước: Một cỡ | 3 photo(s)