Author: B***r
Date:
Review: It’s amazing and great we love it thanks shein
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: S
Price: 73.000₫
| Material | Glass |
| Color | Multicolor |
| Occasion | Festival |
| Features | Lightweight |
| Style | Y2K |
| Type | Pocket Mirror |
| Power Supply | None |
| Applicable Scene | Outdoor |
| Mounting Type | Dresser Mount |
| Festivals | New Year |
| Frame Material | Metal |
| Specular Material | Glass |
| Shapepattern | Heart-shaped |
| Chiều cao | 2 cm |
| Chiều dài | 7.5 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| SKU | sb25093021171313112 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 1556425 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: B***r
Date:
Review: It’s amazing and great we love it thanks shein
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: S
Author: a***r
Date:
Review: حلوة وبتجي نفس الصورة
Màu sắc: màu đen
Kích thước: S
Author: m***7
Date:
Review: Hlw awyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: S
Author: r***e
Date:
Review: Best products in good quality nothing else to say
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: S
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm