Author: 6***1
Date:
Review: The size is cute you can put your small items of make up its really bag friendly because its suits in a small bag i like the color also its giving girlyy vibes
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 62.900₫
Original Price: 74.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | strawberry rabbit |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Square |
| Style | French |
| Features | Portable |
| Festivals | Halloween |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 5 cm |
| Chiều dài | 14 cm |
| Chiều rộng | 14 cm |
| SKU | sb2401142969885087 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 3793448 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 6***1
Date:
Review: The size is cute you can put your small items of make up its really bag friendly because its suits in a small bag i like the color also its giving girlyy vibes
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: j***1
Date:
Review: رووووعه وااايد حلوووو. و جمييييل
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: L***o
Date:
Review: very cute!and very spacious what you see is what you really get!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: S***w
Date:
Review: SUPER DUPER CUTE plus you can use it for emergency bag
Màu sắc: Đen và trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm