Author: d***y
Date:
Review: تخببببببببل يجننننن جداً عطبيعه مختلفه كلياً
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 40.000₫
Original Price: 47.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Fruit&Vegetable |
| Shapepattern | Heart-shaped |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Rubber |
| Color | White |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 21.5 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb25040930002045859 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 6850355 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: d***y
Date:
Review: تخببببببببل يجننننن جداً عطبيعه مختلفه كلياً
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***6
Date:
Review: كتتتتتتير كيووووت ومرتب بنصح فيه اكيد بليز لايك للصورة
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***.
Date:
Review: Good quality recommended
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***9
Date:
Review: lovely
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm