Author: b***0
Date:
Review: Rất đẹp nên mua nha
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 73.100₫
Original Price: 86.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Round |
| Style | Simple |
| Festivals | Halloween |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Chiều dài | 15.5 cm |
| SKU | sb2403214133333383 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 9962383 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: b***0
Date:
Review: Rất đẹp nên mua nha
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***6
Date:
Review: ‼️Dư xịn bảo sao nó MỀM TƯNG À🫢 ít qué nên e Chiến TẤT TAY với các chị lô này lun 👏 SeO từ 179k / 1cái còn #169kk / Sét 2 cái MÀU NGẪU NHIÊN 🔥 nổ ib đi các chị uiii 8X mụt cái thì tìn vải nằm đâu e cũng hỏng béc lunn 😅 Dòng áo mềm mịn mát nhất từ trước tới giờ , có độ co dãn tốt , lên form sì lay lúm các chị uiii 🥰 Bảng màu này thì cứ phối là đẹp , hong phải ý kiến gì hết trơn 🤣🤣 Mũi size 4 sét , cào phím thui ce kkk Set 2 áo MÀU NGẪU NHIÊN NHÉ Ạ Size 2XS : Dưới 47kg XS : 48-52kg S : 53-56kg M : 57-60kg L : 61-63kg XL : 64-67kg 2XL : 68-70kg Mã : A3942XS đến A3942XL Mua 2 sét cmt : A394M+2
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***9
Date:
Review: So geat , tks shein , loveeee
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***5
Date:
Review: Very good, fantastic
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm