Price: 160.000₫
| Material | ABS |
| Driver Unit | 10mm |
| Ear Coupling Style | Ear Buds (Intra-Concha) |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Function | Volume Control |
| Interface | 3.5mm |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Type | In-ear |
| Cable Feature | Detachable |
| Noise Cancelling | Active Noise Cancellation |
| SKU | se260411143952900668518 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm