Price: 864.200₫
Original Price: 942.000₫
| Material | ABS |
| Batteries Included | Yes |
| Features | Supports USB OTG |
| Battery Life | 3-5h |
| Color | Pink |
| Brand | PEICHENG |
| Screen Size Range | 7" & Under |
| Screen Size | 7.0" |
| Screen Resolution | 1024 x 600 |
| CPU Brand | Allwinner |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Operating System | Android |
| Cell Capacity | under 4000mAh |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| SKU | se2412118711871113 |
Brand Name: Coopers
Quality: 2759551 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm