Author: r***1
Date:
Review: اغراض شي ان كلها جميله رح اطلب ثاني اغراض شي ان كلها جميله رح اطلب ثاني اغراض شي ان كلها جميله رح اطلب ثاني
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Price: 191.000₫
| Material | Stainless Steel |
| Color | Gold |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Cutting Tools |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Chiều dài | 17 cm |
| SKU | sb2303101016032885 |
Author: r***1
Date:
Review: اغراض شي ان كلها جميله رح اطلب ثاني اغراض شي ان كلها جميله رح اطلب ثاني اغراض شي ان كلها جميله رح اطلب ثاني
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***5
Date:
Review: stunning color for a scissors the quality looks great
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: k***p
Date:
Review: Great quality for the price
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***.
Date:
Review: كل شي من شي ان يجنن ويجي نفس الصور انصحكم به اللهم صل على سيدنا محمد ❤🌠🌙
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm