Author: r***t
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: جميل
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: 16*8cm
Price: 42.000₫
| Material | PS |
| Pattern Type | Animal |
| Shapepattern | Square |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Blue |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 16 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2306092400291996 |
Author: r***t
Date:
Review: جميل
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: 16*8cm
Author: e***4
Date:
Review: بشكل يثير الدهشة والجدل
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: 16*8cm
Author: a***d
Date:
Review: ولدي كان متحمس للشحنه بس عشان المشط كلن فرحان فيه جدا
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: 16*8cm
Author: s***a
Date:
Review: a bit hard bristles
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: 16*8cm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm