Author: L***k
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Rất hài lòng
Màu sắc: trái cam
Kích thước: Một cỡ
Price: 23.000₫
| Material | PC |
| Pattern Type | Plain |
| Power Supply | None |
| Color | Orange |
| Type | Hand Massagers |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 15 cm |
| Chiều rộng | 3.5 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2302198368181875 |
Author: L***k
Date:
Review: Rất hài lòng
Màu sắc: trái cam
Kích thước: Một cỡ
Author: n***9
Date:
Review: San phẩm tuyệt vời tôi se mua chi bạn bè
Màu sắc: trái cam
Kích thước: Một cỡ
Author: d***n
Date:
Review: Đẹp lăm mn ơi
Màu sắc: trái cam
Kích thước: Một cỡ
Author: h***1
Date:
Review: Dụng cụ rất dễ cầm và mát xa ngón tay ok
Màu sắc: trái cam
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm