Author: l***s
Date:
Review: I loved it!!!
Màu sắc: Màu be
Price: 151.500₫
Original Price: 187.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Not Heat Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black-brown |
| Type | Ponytail |
| Curl | Body Wave |
| Crowd | Women |
| Theme | Daily |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 80 |
| Trọng lượng tịnh | 175 g |
| Chiều dài | 36 cm |
| Chiều rộng | 13 cm |
| SKU | sb2309123918103014 |
Author: l***s
Date:
Review: I loved it!!!
Màu sắc: Màu be
Author: e***y
Date:
Review: Good quality!
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la
Author: 6***0
Date:
Review: Hairstyle Stylishness: ganda nita bagay sa lahat hinding hindi ka mag ssis napa ka bongga superrrrrr kaya ano pa hininintay niyo Comfortable to wear: super comfortable siya magaan lang siya pero makapal
Màu sắc: Nâu đen
Author: k***e
Date:
Review: Very pretty 🥰. Love it. Thank you SHEIN ♥️
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm