Author: f***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Amazing, fits perfectly
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 36.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Graphic |
| Shapepattern | Round |
| Style | Y2K |
| Festivals | New Year |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 15 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| Chiều dài | 0.1 cm |
| SKU | sb2304217575472911 |
Author: f***1
Date:
Review: Amazing, fits perfectly
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: v***e
Date:
Review: Love shein!! Thank you Shein! Love you
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: B***p
Date:
Review: 😍😍😍😍❤️😌I love it ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️🙏🏻🙏🏻🙏🏻❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️🥰
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: k***2
Date:
Review: These are cute exactly as pictured
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm