Author: •***•
Date:
Review: very nice love it perfect
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: 10cm*10cm
Price: 18.000₫
| Material | PMMA |
| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Other |
| Style | Y2K |
| Occasion | Wedding |
| Festivals | Christmas |
| Color | Red |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều dài | 10 cm |
| SKU | sb2412032190606401 |
Author: •***•
Date:
Review: very nice love it perfect
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: 10cm*10cm
Author: c***2
Date:
Review: Worked perfect for my costume!
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: 10cm*10cm
Author: c***e
Date:
Review: Was very good and useful for my princess jasmine Halloween costume!
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: 10cm*10cm
Author: s***4
Date:
Review: بنات جد كل منتجات shein تهبل أنصحكم فيه روعة ومقاسات عندهم ١٠٠/١٠٠ مظبوطين أعشق منتجاتهم❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️بنات جد كل منتجات shein تهبل أنصحكم فيه روعة ومقاسات عندهم ١٠٠/١٠٠ مظبوطين أعشق منتجاتهم❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: 10cm*10cm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm