PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm)
Breadcrumb
  1. Home
  2. Làm đẹp & Sức khỏe
  3. Công cụ làm đẹp
  4. Lông mi giả & keo dán
  5. Lông mi Riêng lẻ
  6. PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm)
Price and Availability
Price: 113.000₫
Available Colors
Product Details
Material Polyester
Composition 100% Polyester