Price: 2.339.000₫
| Batteries Included | Yes |
| Color | Pink |
| Interface | Type C |
| Brand | OUKITEL |
| Model | Oukitel C5 |
| Screen Size | 6.52" |
| Screen Type | LCD |
| Rear Camera | 13MP |
| Version | European Version |
| Condition | New |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 60 Hz |
| Phone Battery Capacity | 5000mAh |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| CPU Brand | Unisoc |
| SKU | sw251029807614300401 |
Brand Name: OUKITEL
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/OUKITEL-sc-0141884913.html
Quality: 1651221 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm