Price: 5.853.600₫
Original Price: 6.097.500₫
Phiên bản tiếng Trung Thương hiệu OPPO Mã sản phẩm 10142245920457 Bộ xử lý CPU Dòng Dimensity 6000 Xếp hạng chống nước IP69, IP68, IP66 Độ phân giải màn hình HD+ Kiểu dáng Tối giản, Thời trang Chất liệu màn hình LCD Camera sau Độ phân giải chính 50MP Tính năng AI màn hình lớn, Mỏng nhẹ, Chống nước và chống bụi Mã truy cập mạng PKV110 Mẫu máy OPPO A5 Vitality Edition Ngày ra mắt 2025-03-21 Mẫu máy được trợ giá trong nước A5 Vibrant Edition Màu sắc: Hồng Agate Trọng lượng: 194g Kích thước: Chiều rộng 75.53mm; Chiều dài 164.82mm; Độ dày: 7.76mm Thẻ nhớ: Hỗ trợ MicroSD (TF) Kích thước màn hình: 6.67 inch Tính năng màn hình: Không có Tốc độ làm mới màn hình: 120Hz Sạc không dây: Không hỗ trợ Dung lượng pin: 5800mAh (điển hình) Công suất sạc: 45W Hệ điều hành: ColorOS Mạng 4G: 4G FDD-LTE Số lượng SIM: 2 Mạng 5G: Hỗ trợ 5G Cổng sạc: USB Type-C Nhận dạng sinh trắc học: Cảm biến vân tay cạnh bên; Nhận diện khuôn mặt Tính năng camera: Không có Camera sau 2 inch góc siêu rộng: Không có Camera sau 3 inch tele: Không có Độ phân giải camera trước: 8MP
| Color | Multicolor |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Type C |
| Brand | OPPO |
| Network | 4G |
| Screen Size | 6.8" |
| Wireless network technology | Wi-Fi 5 |
| Operating System | Android 15 |
| Screen Type | OLED |
| Rear Camera | 50MP |
| Positioning | Positioning |
| Version | Chinese Version |
| Condition | New |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2400 x 1080 |
| Video Capture Resolution | 4K |
| Phone Battery Capacity | 7000mAh |
| Battery Type | UN 3481 |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Snapdragon |
| CPU Model | Snapdragon 6 Gen4 |
| SKU | sw260309165456225365984 |
Brand Name: OPPO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Oppo-sc-014435493.html
Quality: 6517124 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm