Price: 406.000₫
Original Price: 630.000₫
| Material | Glass |
| Occasion | Vacation |
| Color | Multicolor |
| Type | Desktop Mirror |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | Yes |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb260114013224654207291 |
Brand Name: OBOVAY
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/OBOVAY-sc-0144569726.html
Quality: 7787344 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm