Author: t***1
Date:
Review: 🥰🥰🥰 perfect timing
Màu sắc: Mario Kart World Bundle
Kích thước: Một cỡ
Price: 13.613.900₫
Original Price: 15.594.400₫
- Màn hình OLED 7" sống động - Hợp tác cục bộ, trực tuyến và nhiều người chơi không dây cục bộ - Bộ nhớ trong 64 GB (một phần trong số đó được dành riêng để hệ thống sử dụng) - Âm thanh được cải thiện ở chế độ cầm tay và để bàn - Chân đế rộng có thể điều chỉnh
| Material | PC |
| Model | Nintendo Switch 2 |
| Color | Console Only |
| Power Supply | Power Adapter |
| Batteries Included | Yes |
| Refresh Rate | 120Hz |
| Support Somatosensory | Yes |
| Support VR | No |
| With/Without Gamepad | Yes |
| Device Interface | USB |
| RAM | 4GB |
| Built In Storage | 256GB |
| Wireless Property | With Wi-Fi function |
| SKU | se25060500576383493 |
Brand Name: Nintendo Switch
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Nintendo-Switch-sc-014832016.html
Quality: 3170924 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***1
Date:
Review: 🥰🥰🥰 perfect timing
Màu sắc: Mario Kart World Bundle
Kích thước: Một cỡ
Author: o***a
Date:
Review: arrived on time from china to Japan! universal version. not japan only.
Màu sắc: Console Only
Kích thước: Một cỡ
Author: v***l
Date:
Review: Very Good. Thank Shein🤩🤩
Màu sắc: Mario Kart World Bundle
Kích thước: Một cỡ
Author: 9***6
Date:
Review: جميل
Màu sắc: Mario Kart World Bundle
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm