Author: a***1
Date:
Review: مره حلو ه👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Màu xám - không có micrô
Price: 171.700₫
Original Price: 202.000₫
| Material | ABS |
| Model | KZ EDC Pro |
| Pattern Type | Plain |
| Driver Unit | 8mm |
| Ear Coupling Style | Ear Buds (Intra-Concha) |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Function | Noise Isolation |
| Interface | 3.5mm |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Type | In-ear |
| Batteries Required | No Battery |
| Water Resistance Level | No Waterproof |
| Noise Cancelling | Noise Cancellation for Voice Call |
| Headphones Jack | 3.5 mm |
| SKU | se260224133732995944621 |
Author: a***1
Date:
Review: مره حلو ه👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Màu xám - không có micrô
Author: t***1
Date:
Review: بنات كلنا نعتمد عالتعليقات قبل نشتري ياليت نساعد بعض بالتعليق والصور .. ماشاءالله روعه شكرا شي ان اللي تستفيد تعطيني لايك الله يسعدكم ويحقق لكم اللي تتمنون 💐
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Dây mạ bạc kèm micro
Author: g***6
Date:
Review: Genios!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Xám - có micrô
Author: a***7
Date:
Review: Excelente calidad del producto Muy bueno
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Xám - có micrô
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm