Author: n***e
Date:
Review: hidrata muy bien la piel y me gustogustómucho y el presiontamien estestá exelenteexcelente
Màu sắc: Đồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 290.000₫
| Color | Bronze |
| Skin Type | Normal |
| Dung tích ròng | 600 ml |
| Trọng lượng tịnh | 600 g |
| Chiều dài | 15 cm |
| Chiều rộng | 15 cm |
| Chiều cao | 15 cm |
| SKU | sb2303249889986271 |
Author: n***e
Date:
Review: hidrata muy bien la piel y me gustogustómucho y el presiontamien estestá exelenteexcelente
Màu sắc: Đồng
Kích thước: Một cỡ
Author: S***b
Date:
Review: me encanto, me llego a la semana muy buena compra
Màu sắc: Đồng
Kích thước: Một cỡ
Author: C***i
Date:
Review: Son presentaciones grandes, trae una buena cantidad de producto.
Màu sắc: Đồng
Kích thước: Một cỡ
Author: M***r
Date:
Review: super feliz si me llego bena tienda la recomiendo
Màu sắc: Đồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm