Price: 173.600₫
Original Price: 218.700₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Batteries Included | No |
| Color | White |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 18W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 2000~3000LM |
| SKU | sq25051990369260713 |
Brand Name: GLANBERT
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/GLANBERT-sc-0144705105.html
Quality: 108901 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm