Author: k***6
Date:
Review: Sp chất lượng ! Nên mua
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 262.800₫
Original Price: 292.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | White |
| Type | Nail Drills |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | Yes |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Chiều cao | 15.7 cm |
| Chiều dài | 7.3 cm |
| Chiều rộng | 4.1 cm |
| SKU | sb2308027108721220 |
Author: k***6
Date:
Review: Sp chất lượng ! Nên mua
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***8
Date:
Review: Tốt, rất đáng tiền, tôi sẽ mua lại nhiều lần
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: A***d
Date:
Review: يجنننننننننننننننننننننننننننننننننننننن احلى من المبرد التقليدي وتخلصي أظافرج بسرعة والنتيجة خياااااااااااااااااللللل بنات حطو لي لايك لو سمحتوا
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: r***2
Date:
Review: Finally!!!! For beginner nail tech just like me this is perfect for you guyss!
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm