Price: 760.700₫
Original Price: 1.475.400₫
Dễ sử dụng và thoải mái, không gây cảm giác giật. Máy tỉa lông mũi và tai Philips dòng 5000 dễ dàng tỉa sạch lông không mong muốn. Công nghệ cạo nhẹ nhàng và chính xác kết hợp với hệ thống bảo vệ an toàn giúp tỉa lông hiệu quả đồng thời bảo vệ da của bạn.
| Material | Aluminum Alloy |
| Style Type | Black |
| Type | Ear and Nose Hair Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Others Battery) |
| Batteries Included | No |
| Batteries Required | AA Battery/AAA Battery |
| Chiều dài | 15 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| Điện áp | 1.5 V |
| SKU | sb260424155234247763300 |
Brand Name: PHILIPS
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/PHILIPS-sc-0141748565.html
Quality: 8461613 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm