Author: n***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: تجنن كأنها طبيعية
Màu sắc: Màu dương cầm
Price: 1.233.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | HD Lace Wig |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Lace Front Wigs |
| Cap Type | HD Lace |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Lace Area | 13*6 |
| Trọng lượng tịnh | 258 g |
| Chiều dài | 60.96 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2412309999822731 |
Author: n***a
Date:
Review: تجنن كأنها طبيعية
Màu sắc: Màu dương cầm
Author: G***a
Date:
Review: Value for money: جميل جداً وانصح به جداً
Màu sắc: Màu dương cầm
Author: a***h
Date:
Review: perfect very very nice
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***8
Date:
Review: it's very goooood quality
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm