Price: 4.621.000₫
| Material | PP |
| Batteries Included | Yes |
| Camera Lens Type | Macro Lens |
| Resolution | 5K |
| Connection Method | Data Cable |
| Usage | Sport |
| Optical Zoom | Fixed Focus |
| Sensor Type | CMOS |
| Screen Size | 2.1~3 inches |
| Digital Zoom | 16X |
| Sensor Size | 1/2.3" |
| Shooting Speed | Other |
| Focal Length | 18-55mm |
| Viewfinder Type | Optical Viewfinder |
| Effective Megapixels | 64MP |
| Lens Mount | Other |
| Camera Type | Digital Point & Shoot Cameras |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Focus Type | AF |
| SKU | se260508123056859687110 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm