Author: a***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: I like it so much I totally recommend it
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 264.000₫
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | No Bangs Wig |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 275 g |
| Chiều dài | 75 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2302019552779877 |
Author: a***m
Date:
Review: I like it so much I totally recommend it
Màu sắc: Nhiều màu
Author: S***a
Date:
Review: nice i love it so muchikk
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***m
Date:
Review: I like it so much i totally recommend it
Màu sắc: Nhiều màu
Author: h***i
Date:
Review: منتج رائع ولطيف وعالواقع أجمل من الصوره أعجبني لايك اذا استفدتوا
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm