Author: n***e
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Value for money: all good Shein rarely disappoints happy with it
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 228.000₫
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 250 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2312144560581137 |
Author: n***e
Date:
Review: Value for money: all good Shein rarely disappoints happy with it
Màu sắc: Nhiều màu
Author: e***c
Date:
Review: 写真よりオレンジ色じゃなくて茶色寄りですが、逆に普段使いも出来そうで良いかも
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm